Ẹgbẹ́ Dangote Ṣòro Nítorí Ìkú Arábìnrin Phyna, Fìdí Múlẹ̀ Pé Ìtọju Ní India Ti Ṣètò Kó tó Kú

Ẹ̀ka: Alaye iṣẹ |
Nigeria TV Info Iroyin

Dangote Group Ṣe Àkúnya Lórí Ìkú Arábìnrin Phyna Lẹ́yìn Ìjàmbá Ọkọ Ní Edo

Ilé iṣẹ́ Dangote Group ti ṣàfihàn ìbànújẹ tó jinlẹ̀ nípa ìkú Ruth Otabor, arábìnrin Phyna tó ṣẹ́gun Big Brother Naija Akoko Keje (Season 7), tó kú lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ díẹ̀ tí ó ti fara ìfarapa nínú ìjàmbá ọkọ tó kàn mọ́kan nínú àwọn ọkọ ilé iṣẹ́ náà ní àgbègbè Auchi Polytechnic, ìpínlẹ̀ Edo.

Nínú ìtẹ̀jáde tí ilé iṣẹ́ náà kede lẹ́yìn ìròyìn ìkú rẹ̀, ó sọ pé:
"A wà nínú ìbànújẹ gidigidi lórí ìkú Ruth Otabor, ẹni tí ó fara ìfarapa nínú ìjàmbá ọkọ tó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú mọ́kan nínú àwọn ọkọ wa ní Auchi, ìpínlẹ̀ Edo."

Ilé iṣẹ́ náà tún fi ìtùnú ránṣẹ́ sí ìdílé Otabor, tí ó sì fi dájú pé wọ́n máa bá àwọn àjọ tó yẹ ṣiṣẹ́ lásìkò tí ìwádìí ń tẹ̀síwájú lórí ìṣẹ̀lẹ̀ àjálù yìí.

Ìkú àkúnya Ruth Otabor ti fa ìbànújẹ púpọ̀ lórí àwọn àgbègbè ẹ̀rọ ayélujára, níbi tí àwọn olólùfẹ́ àti àwọn aláánú ti ń fi àwọn ìkíni ìrètí àti ìtùnú ránṣẹ́ sí Phyna àti ẹbí rẹ̀ ní àkókò ìṣòro yìí.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.