Ìpele Ìdíje UCL Ti Bẹrẹ: Àwọn Ẹgbẹ 36 Ní Lójà Fun Ìyanu, PSG N Wa Láti Dá Kóòpín Rẹ̀

Ẹ̀ka: Ẹ̀rè ìdárayá |

Nigeria TV Info 

Ìpele Ìdíje UCL Ti Bẹrẹ: Àwọn Ẹgbẹ 36 Ní Lójà Fun Ìyanu, PSG N Wa Láti Dá Kóòpín Rẹ̀

Ìpele ẹgbẹ UEFA Champions League (UCL) ti bẹ̀rẹ̀, pẹ̀lú àwọn ẹgbẹ́ 36 láti Yúróòpù tó ń dije fún kóòpín tó lágbára jùlọ. Paris Saint-Germain (PSG), ẹni tó kópa gíga ní ọdún tó kọjá, ń wá láti gba kóòpín fún ìkọ́kọ́.

Àwọn ẹgbẹ́ amáyédẹrùn bíi Real Madrid, Manchester City, Bayern Munich, àti Barcelona wà lára àwọn olùdije. Àwọn olùfẹ́ bọọlu ń retí ìjà àtàwọn ìpẹ̀yà tó lè pinnu ẹnìkan tó máa lọ sí ìpele tó tẹ̀síwájú.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.