Burkina Faso dá ọkọ̀ ojú-ọrun ológun Nàìjíríà dúró fún ìfarapa ààyè òfurufú

Ẹ̀ka: Ìròyìn |

Nigeria TV Info 

Burkina Faso dá ọkọ̀ ojú-ọrun ológun Nàìjíríà dúró fún ìfarapa ààyè òfurufú

Àwọn àṣẹ Burkina Faso dá ọkọ̀ ojú-ọrun ológun Nàìjíríà dúró nítorí ìforúkọsílẹ̀ ààyè òfurufú láì ní ìyèfúnni. Ìṣẹ̀lẹ̀ náà tó ṣẹlẹ̀ lẹ́gbẹ̀ẹ́ ààlà ilẹ̀ nípa ìdílé ìbáṣepọ̀ laarin orílẹ̀-èdè méjèèjì. Àwọn olúṣẹ̀ àṣẹ Burkina Faso sọ pé wọ́n dá ọkọ̀ náà dúró fún ìwádìí, wọ́n sì ké sí i pé ìfarapa ààyè òfurufú lẹ́ẹ̀kansi yóò jẹ́ ìwà tó lewu fún ààbò orílẹ̀-èdè. Ológun Nàìjíríà ń bá Burkina Faso sọrọ láti yanjú ọ̀rọ̀ náà ní àlàáfíà. Àwọn amòye agbègbè náà ní kí wọ́n máa tẹ̀lé ìlànà àkànṣe ọkọ̀ òfurufú àgbáyé láti yàtọ̀ sí ìjàkàtà.


Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.