Ìpàdé Ilé Asofin Rivers Ti Dákẹ́ Lẹ́yìn Ìròyìn Ìtànkálẹ̀ Ètò Àtúnṣe Olórí Ilé Asofin

Ẹ̀ka: Ìròyìn |

Nigeria TV Info 

Ìpàdé Ilé Asofin Rivers Ti Dákẹ́ Lẹ́yìn Ìròyìn Ìtànkálẹ̀ Ètò Àtúnṣe Olórí Ilé Asofin

Port Harcourt — Ilé Asofin Ìpínlẹ̀ Rivers ti dá ìpàdé rẹ̀ dúró lókèèrè lẹ́yìn ìròyìn pé àfihàn kan wà láti yọ Olórí Ilé Asofin. A tún fi agbára ààbò sílẹ̀ gíga nílé ìpàdé nígbà tí àwọn aṣofin àti àwọn olùrànlọ́wọ́ wọn ń jíròrò ní pàápàá. Àwọn amòfin nípa ìṣèlú sọ pé ìṣòro yìí fi hàn ìbáṣepọ̀ ìkànsí nínú ẹgbẹ́ alákóso, èyí tí ó lè nípa lórí iṣẹ́ ìpàdé àti ìdàgbàsókè ìpínlẹ̀. Olórí Ilé Asofin ní kí gbogbo aṣofin fojú kọ ìṣèlú, kí wọ́n sì fojú kọ iṣẹ́ wọn lórí àkókò.


Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.