Ìtàn kan ń tan káàkiri lórí àwọ́n àgbáyé àkóónú ọ̀fẹ́ pé àwọn ọkùnrin mẹ́ta láti Naijiria ni wọ́n mú ní papa ọkọ̀ òfurufú ní Algeria nígbà tí wọ́n ń gbìyànjú láti wọ ọkọ̀ ofurufu lọ sí Dubai, wọ́n sì fi aṣọ obìnrin Arab bo ara wọn.
Àwọn àwòrán tó bá ìtàn yìí lò fihan àwọn ọkùnrin wọ̀nyí ní aṣọ obìnrin Arab, ṣùgbọ́n kò sí ìmúlẹ̀ látọ̀dọ̀ àwọn alákóso Algeria tàbí àkóónú tó dájú.
📌 Ìkìlọ̀ Pátápátá
Ìtàn yìí dá lórí àwọn ìkànnì àwọ́n àgbáyé àkóónú ọ̀fẹ́ tí kò tíì jẹ́ àmúlò.
Kò sí ìkéde kankan tí wọ́n ti ṣe látọ̀dọ̀ alákóso Naijiria tàbí Algeria titi di báyìí.
NigeriaTV Info gbà àwọn oníka àkọ́kọ́ wa làdúrà pé kí wọ́n fi ìbànújẹ ṣọ̀ra pẹ̀lú ìtàn yìí títí di ìgbà tí a ó fi ní ìmúlẹ̀ tó dájú.
Ẹ máa bá wa lọ lẹ́kùn-únrẹ́rẹ́ pẹ̀lú àwọn ìmúlò tuntun lórí ìtàn yìí.