Nigeria TV Info
Ìjọ Kátólíìkì Nsukka Ṣàdùnà fún Ìkú Bishop Emeritus Francis Okobo
Ìjọ Kátólíìkì Nsukka ti kede pé Bishop Emeritus wọn, Ọ̀jọ̀gbọ́n Rev. Francis Emmanuel Ogbonnia Okobo, ti kú. Ìjọ náà ṣàpèjúwe ìkú rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àkúnya pàtàkì fún àwùjọ Kátólíìkì agbègbè náà àti fún Ṣọ́ọ̀ṣì ní gbogbo rẹ̀.
Bishop Okobo, tí a mọ̀ fún ìfarapa rẹ̀ sí ìtọ́jú ẹ̀mí àti ìdàgbàsókè àwùjọ, ṣe iṣẹ́ rẹ̀ pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run ní ìjọ, tí ó sì fi àjọṣe ìtọ́sọ́nà ẹ̀mí àti ìránwọ́ tó lágbára sílẹ̀.
Àwọn alùfáà, àwọn ọmọ ìjọ tó tẹ̀síwájú, àti àwọn olùfé iṣẹ́ ìjọ ni a ń retí pé yóó kópa nínú àwọn iṣẹ́ ìrántí láti bọ́ ọ́ lórí ayé rẹ̀ àti àtinúdá rẹ̀ sí Ṣọ́ọ̀ṣì.
Ìjọ Kátólíìkì Nsukka ń fi ìbànújẹ rẹ̀ hàn sí ẹbí Bishop náà tó ti kọ́já, àti pé ó ń gbàdúrà fún ìsinmi ẹ̀mí rẹ̀.
Àwọn àsọyé