📺 Nigeria TV Info - Ààrẹ Bola Tinubu ti fọwọ́sowọ́pọ̀ sí àfikún ọdún kan fún Kọ́mptroller-General ti Ilé-iṣẹ́ Ọkọ̀ òfuurufú ilẹ̀ Nàìjíríà (Nigeria Customs Service), Bashir Adewale Adeniyi. Ní ìbẹ̀rẹ̀, a ti ṣètò pé Adeniyi yóò fọwọ́ sípò rẹ̀ ní August 2025, ṣùgbọ́n nísinsin yìí, ó máa bá a lọ títí di August 2026. Ní gẹ́gẹ́ bí ìtẹ̀jáde kan láti ọ̀dọ̀ Olùkọ́ni Pàtàkì lórí Alága fún Ìtàn àti Ìmúlò Ìmọ̀ràn, Bayo Onanuga, ìtẹ̀síwájú yìí jẹ́ láti mú kí iṣẹ́ àtúnṣe lè tẹ̀síwájú, àti kí a lè parí àwọn ètò pàtàkì bíi imúlò àtúnṣe iṣẹ́ Kwastọ̀mù, fífi ìmúlò "National Single Window Project" kún àtẹ̀jáde, àti pẹ̀lú pípa gbogbo ìlérí Nàìjíríà mọ́ nípò wọnú àdéhùn àpapọ̀ Ilẹ̀ Afirika fún Òwò Aláyọkuro (AfCFTA).